TAARIFA YA NAIBU MHARIRI WA BLOG HII KWA VYOMBO VYA KUPIKIA, NA VYOMBO VINGINE VYA MUZIKI NA VYOMBO VYA UJENZI


Napenda kuufahamisha wananchi wote wa blog ya Chekanakitime kwamba mimi ndiye niliyeruhusu taarifa hii ichapishwe katika tovuti hii. Kama hata hii nayo ni tovuti.
Ninalazimika kutoa ufafanuzi kwa njia hii maana tayari wadaku mmeanza kuuliza eti mbona Mhariri Mkuu alisema mi nisiwe nachapisha taarifa kwenye vyombo vya kupikia na mi eti nachapisha?
Kiukweli kuna watu waliniomba niwe nachapisha  ishu zangu hizi zisizo na kichwa wala mguu basi tukakaa nao kikao si wakaniomba wee wakaniomba wee, nikaona heri niwahurumie nichapishe, sasa kumbe nikawa sijamwambia Mhariri Mkuu. Kwa sababu nilisema nitamwambie kesho, ndio maana maona kama tunasigana sisi hatusigani ila wote tuna kubaliana kuwa nisiachapishage ila mimi niliombwa tu nichapishage ndipo nikachapishaga, Mmeonaee

No comments:

Powered by Blogger.