IDADI YA WAGENI

4 October 2013

SIKU MOJA NYANI NA MJUSI WALIKUWA WANAVUTA BANGI

Siku moja Nyani alikuwa kakaa kijiweni anavuta bangi. Mjusi akaja akampa 'Hi', akamjoin na kuomba puff, nyani akamuonya kuwa ile bangi kali ni kipisi cha kutoka Makete. Mjusi akapokea wakaanza kuvuta kwa raha zao. Mjusi akawa hoi kwa stimu akamwambia nyani,'Nasikia koo limekauka ngoja niende mtoni nikanywe maji'. Mjusi kufika mtoni kwa kuwa alikuwa na stimu nyingi akatumbukia mtoni. Mamba aliyekuwa pembeni akamwona akawahi kumuokoa na kumtoa nje ya maji. Mamba akamuuliza mjusi imekuwaje kutumbukia mtoni kizembe vile, mjusi akajibu, 'Nilikuwa na nyani tunavuta bangi nikasikia kiu cha ajabu nikajikuta kwenye maji' mamba akasema, 'Hebu twende kwa huyo nyani'. Wakamkuta nyani ndo anamalizia kile kipisi hata macho tabu kufungua. Mamba akamuita, 'Oya'. nyani akafungua macho alipomuona mamba akashtuka sana,'Mshikaji umekunywa maji debe ngapi umerudi mkubwa hivyo?

0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1