NDUGU ANKO KITIME NAOMBA USHAURI

Ndugu Anko Kitime aka Mhariri Mtegaji wa Blog, tafadhali nipe ushauri katika hili tatizo langu.
 Mi nadhani mke wangu si muaminifu, anafanya kazi katikati ya jiji letu la joto hili, huwa anachelewa kurudi nyumbani na kila siku anarudi na taxi, wiki iliyopita nilijaribu kugusa simu yake alikuwa mkali kwelikweli, nilidhani ataniua. Ni kweli sijawahi kumuuliza kuhusu wasiwasi wangu, lakini jana nilamua kumfuatilia wakati anatoka kazini, nikajificha mahala ambapo ntamuona anapotoka kazini, kweli nikamuona anatoka na mwanaume mmoja simfahamu, wakapanda taxi nami nikawafuata  na wakaishia kuingia kwenye gest moja pale Kinondoni Mosko, nikaona ni vizuri niangalie saa nijue ni saa ngapi wameingia mle kwani itanisaidia katika ushahidi wakati wa kesi hapo baadae, si ndio nikagundua saa yangu imesimama, saa hii ni Rolex na nilipewa na bosi wangu mzungu kazini alinunua kwao huko Uswisi, na ni expensivu sana, kiukweli nilichanganyikiwa ntamwambia nini mzungu wangu? Si ataniona sina akili nimeharibu saa aliyonipa kirahisi kabisa?  sasa je, unanishauri nimrudishie bosi akaitengeneze kwao? au ni bahatishe mafundi wetu wa Bongo?

No comments:

Powered by Blogger.