MASHINE YA KUPIMA UJINGA YAINGIA NCHINI

HATIMAYE SERIKALI ILE SIKIVU IMESIKIA KILIO CHA WANANCHI NA KUNUNUA MASHINE ZITAKAYOWEZESHA KUTUMIKA KUPIMIA KIWANGO CHA UJINGA KATIKA SEKTA, KAMPUNI NA WIZARA MBALIMBALI. KWA KUANZIA KUNA MPANGO MKAKATI WA KUPIMA WAENDESHA BODABODA WOTE, ILI KUWA NA TAKWIMU YA KIWANGO CHAO HII ITASAIDIA KATIKA KUTAFUTA MBINU ZA KUPUNGUZA TATIZO LAO LA KUPIGA HONI OVYO. HII ITAFUATIWA NA MADEREVA WA VIBAJAJ NA HATIMAE DALADALA. BAADA YA HAPO MASHINE ITAHAMIA KWA WALE WASANII WANOONGOZA KWA KUCHEZA UCHI KWA KISINGIZIO CHA KUWA ETI WANAPAFOM MUZIKI. KUTOKANA NA UNYETI WA WATU WENGINE VIPIMO VITAFANYIKA KIINTELIJENSIA

No comments:

Powered by Blogger.