IDADI YA WAGENI

3 October 2013

LEO NDIO MARA YA KWANZA KUMPASUA MTU

Dokta kaingia chumba cha mgonjwa anaesubiri kwenda kufanyiwa operesheni,
DOKTA: Vipi mbona unaonekana umepanik sana?
MGONJWA: Kwa kweli sina raha hii ndio operesheni yangu ya  kwanza, naogopa sana
DOKTA: Usiogope bwana, mi mwenyewe pasonalii ndio ntakae kufanyia hiyo operesheni.
MGONJWA: Loh nashukuru sana, Dokta umeshawahi kufanya operesheni kama hii?
DOKTA: Hapana leo ndio mara yangu ya kwanza kumpasua mtu, lakini usihofu, chuoni nilikuwa napasi sana mitihani

0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1