Translate

WADHAMINI

18 October 2013

LAIV LEO TOKA KWENE UWANJA WA MAOMBI

MDADA: E Bwana  tuma malaika wako wanisaidie nipate mume mapema, lakini vunja vunja nguvu zote za giza zitakazosababisha nipate mume mfupi, tengua mipango yote ya adui kuniletea mume mfupi....Jirani kulikuwa na bwana mfupi sana nae anaomba.
FUPI: E Bwana asante kwa kunifanya bilionea asante sana Bwana sasa naomba mke, naomba mwenza wa kutumia nae mali hii uliyonipa
MDADA: Bwana naona umesikia ombi langu, nisamehe kwa kujidai nachagua mume, hata huyu jirani atanifaa tu, asante sana

No comments: