KARIBU KATIKA KUNDI LA FREEMASON NDUGU YETU MPENDWA

Jamaa kakosea namba si akatuma 220,000/-kwa MPESA  kwenda namba tofauti na aliyotaka, hapo hapo akili ya haraka ikamjia akatuma text ifuatayo.MPENDWA TUNATEGEMEA UMEPATA FEDHA ZETU. WEWE NI MMOJA ULIYEBAHATIKA KUUNGANISHWA KATIKA KUNDI LETU TUKUFU LA FREEMASON. ILI KUKAMILISHA MAKUBALIANO NDUGU YAKO WA KARIBU ATAFARIKI KATIKA MUDA WA MASAA MATATU BAADA YA KUPOKEA FEDHA HIZO. MARA HILO LITAKAPOTOKEA FIKA UPESI KWENYE NJIA PANDA YOYOTE ILIYOKARIBU NAWE, NA MTUMISHI WETU ATAKUFUATA NA GARI JEUSI NAWE UTAKUJA KUNYWA DAMU YA KIAPO ILI UWE MWANACHAMA KAMILI. KARIBU KWA FURAHA KUU.........Dakika moja na nusu baadaye mesej ikaja umepokea 220,000/ kutoka kwa...........

No comments:

Powered by Blogger.