IDADI YA WAGENI

16 October 2013

HAYA NENDA KAFLASH CHOO SASA

Mzee mmoja bingwa wa kubana matumizi, aliyekuwa anafuatilia matumizi ya kila kitu nyumbani kwake, alikuwa na taratibu ya kuiita famili yake kila siku usiku kabla ya kulala kisha anaanza kumuuliza mmoja mmoja;
MZEE: Mke wangu umeshashusha?
MKE: Ndiyo
MZEE: Dogo umeshashusha?
DOGO: Ndio
MZEE: Dada umeshashusha?
DADA: Ndio
MZEE: Mlinzi umeshashusha?
MLINZI: Ndio
MZEE: Haya sasa mlinzi nenda ukaflash choo.

0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1