HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

9 October 2013

HAIKUBALIKI, WANAUME TUNANYANYASWA KWENYE NCHI YETU TULIYOZALIWA, SIO FEA

Nimejaribu kupeleleza na nikaona kuna unyanyasaji mkubwa wa kijinsia hapa nchini, wanaume tunanyanyasika na serikali imekaa kimya, hivi ni haki kweli? Ni wakati mwafaka wanaume na sisi tugome bwana, sio fea hata kidogo. Hebu fikiria umewahi kusikia yafuatayo
 1. Daktari Bingwa wa magonjwa ya wanaume?
2. Hospitali maalumu kwa magonjwa ya wanaume?
3. Wodi ya magonjwa ya wanaume?
Kwanini hakuna vitu hivyo?. WANAUMEEE TUSILALE LALE LALE WANAUME TUSILALE

********TAFAKARI CHUKUA HATUA**********************

No comments: