BWANA WEE NIRUDISHIENI MIA TANO YANGU

Mjingamjinga mmoja alinunua tiketi ya bahati nasibu kwa shilingi 500 akashinda shilingi milioni 20. Haraka akaenda ofisi ya bahati nasibu, nao wakacheki na kukubali kuwa tiketi yake imeshinda.
Mjingamjinga: Haya nipeni milioni 20 zangu.
Bahati nasibu: Masharti ya malipo ni kuwa tunakupa leo milioni 5 na kila mwezi unakuja kuchukua milioni moja mpaka ziishe.
Mjingamjinga: Msinibabaishe nilipeni milioni 20 zangu
Bahati nasibu: Bwana hiyo ndiyo sheria yetu
Mjinga mjinga: Bwana e kama ni hivyo basi chukueni kitiketi chenu nirudishieni mia tano yangu wajinga wakubwa.

Comments