BLOG YAPATA MPIGA PICHA MPYA

TUNGEPENDA KUWATANGAZIA KUWA KWA SASA BLOG YENU YENYE CHOO NDANI, INAPOKEA MAOMBI YA WATU WANAOTAKA KUPICHA PIGWA KWENYE SHUGHULI ZAO ZINAZOHITAJI KUMBUKUMBU. TUNAPOKEA MAOMBI YA KUPIGA PICHA SIKU ZA KUACHANA, SIKU UNAPOSHINDWA UCHAGUZI, SIKU YA KUFUKUZWA KAZI, SIKU UNAPOFUMANIWA, SIKU UNAPOCHUNWA, SIKU UNAPOTANDIKWA VIBAO NA MKEO NA KADHALIKA. BEI ZETU NI NAFUU, NA MPIGA PICHA WETU NI MHAMIAJI HARAMU, HII NI KUTOKANA NA UHABA WA WAPIGA PICHA HAPA NCHINI AKSANTE KWA KUCHAGUA HUDUMA ZETU.

No comments:

Powered by Blogger.