BABY PLEASE NISAIDIE HELA NINUNUE SCRIPT ZA BLUU LOVE YOU MWAHHHH

BABY NAMALIZIA KUTENGENEZA MUVI YANGU, SASA TUMETENGENEZA KILA KITU ILA SASA TUNATAKIWA TUNUNUE SCRIPT TATU MBILI ZA BLUU NA MOJA NYEKUNDU BABY, HIZI ZINATAKIWA SANA MAANA SIKU HIZI MUVI LAZIMA ZIWE DIJITO. BABY DA WEMA ANAENDA CHINA WIKI IJAYO NILIKUWA NATAKA AKANINUNULIE ILI KUSEV GHARAMA. BABY PLEASE NAOMBA MILIONI KUMI TU ZA KUNUNULIA HIZO SCRIPT TATU NA MBILI ZA ZAIDA KWA AJILI YA MUVI IJAYO. BABY PLEASE'

Comments

Gaby Makula said…
Script zauzwa huuuuu