HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

19 September 2013

VAA UPESI KAITE AMBULENSI WEWE

Jamaa karudi ghafla nyumbani si akasikia sauti za ajabu toka chumbani kwake, akapiga ukelele na kuvunja mlango akamkuta mkewe akitetemeka;
MUME: We vipi?
MKE: Presha imepanda...............jamaa akakimbia sebuleni ili apige simu ambulensi ije wakati anahangaika kutafuta namba ya simu, mwanae akaja 
DOGO: Baba anko yuko uchi kwenye kabati chumbani .........jamaa akatupa simu na kurudi chumbani alipofungua mlango wa kabati akamkuta mdogo wake kabatini bile nguo nae anatetemeka 
MUME: Na wewe vipi? Unazubaazubaa bila nguo kabatini wakati mke wangu ameshikwa na presha. Vaa upesi kaite ambulance

No comments: