UNAJUA CHANZO CHA NGUMI PALE MAJENGONI, BLOG YENU YANAWALETEA FULL STORI



Unajua chanzo cha ngumi kule Majengoni? Wapelelezi makini wa blog hii wamerudi na mkanda mzima . Katika kile kilichoonekana ni yaleyale ya luninga yetu kuonyesha vipindi bila kufuata ratiba, ghafla mke wa mzee mhariri mkuu wa blog hii alilazimika kufunika luninga na khanga ili watoto wake wasione kipindi cha WWW  kilichoingia ghafla wakati familia ya mzee imekaa inaangalia mazungumzo yenye busara kutoka Majengoni. Kwa kifupi ilionekana  ghafla wapiganaji maarufu  wa WWW waliingilia kati mazungumzo pale Majengoni mambo yakawaka moto. Blog inakuletea baadhi ya picha za tukio. Wachunguzi wetu wa mambo ya ajabu wamegundua kumbe, mchana ule pale Majengoni alikuwa katembelea bingwa wa masumbwi anayejulikana kwa jina la FULL KUNUNA na huyu ndie alye ambukiza kile kirusi cha masumbwi na ndio maana lile picha la wakubwa likatokea ghafla mchana jua linawaka.
Blog yenu itaendelea kuwapasha kadri mambo yanavyokwenda pale Majengoni

No comments:

Powered by Blogger.