HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

1 September 2013

UNA NOKIA TOCHI UNAHITAJI SAMSUNG GALAXY S6? PATA HAPA BURE

Kutokana na jambo ambalo wengi watakubali kuwa linawatatiza wengi katika jamii,blog hii imedhamini utafiti ambao matokeo yake yatasaidia Wabongo wengi na pia kuiweka Bongo katika ramani ya utafiti ulimwenguni.
 Watu wengi wana Nokia Tochi na wanaota ndoto lini watapata simu za kuweza kutuma whatsapp na kuingia facebook na kuwasilisha picha katika instagram, yaani kuwa na kitu Samsung Galaxy s6. Sasa blog yenu imewezesha utafiti utakaowezesha  kila mtu kuwa na simu kali. Tafadhali fuata maelezo yafuatayo kikamilifu kama huna utaalamu tafadhali tafuta mtu mwenye uwezo wa kisayansi akusaidie.
Unachohitaji ni mafuta ya mabangayeye au hata mafuta ya mawese lita 2, chukua sufuria safi na uweke hayo mafuta na uanze kuyachemsha hadi yaanze kutoa moshi. Chukua Nokia tochi yako na ishike upande ule ambapo kuna serial namba ya hiyo simu. Kisha itumbukize taratibu kwenye mafuta na kuwa unaigeuza  mpaka ibadilike na kuwa yakahawia. Ipua weka pembeni ipoe, chukua asali paka kwenye simu yote kisha funga kwenye foil. Chukua ngozi ya mbuzi mweupe fukia hivi vyote pamoja kwa siku mbili, fungua foil, ikiwa umefuata maelezo vizuri utakuta Samsung Galaxy s6 saafi kabisa.

No comments: