Translate

21 September 2013

TANGAZO TANGAZO TANGAZO----UKIONA NJIGI UTADHANI NJEGE, NA UKIONA NJEGE UTAFIKIRI NJIGI

Hatimae kile kitendawili cha UKIONA NJIGI UTADHANI NJEGE NA UKIONA NJEGE UTAFIKIRI NJIGI kimetenguliwa kisayansi.......
Ndugu wananchi wa himaya ya Chekanakitime. Katika wiki chache zilizopita kuna wadada walipitisha magunia kadhaa ya Njigi pale kwenye geti letu umeona, sasa kwa kuwa walipitisha Njigi na sisi tumesema kamwe hatukubali watu wapitishe Njigi kwenye geti letu tukawatandika viboko wote walioruhusu Njigi zipite. In fekt tukatumia mihela yenu kadhaa kupanda ndege na kulala hoteli za bei mbaya ili kufuatilia Njigi zilikokwenda na ili kujua Je, zile ni Njigi au ? Umeonaee. Utafiti wa kisayansi uliotumia nguvu za mionzi ya jua umegundua kumbe tuliona Njege na sisi tukadhani Njigi. Therefore, kumbe yale yalikuwa magunia ya Njege sio magunia ya Njigi umeonae. So,
kwa hiyo geti letu ni Fresh kabisa halijawahi kupitisha Njigi, kwa wale waliolambwa viboko uchunguzi bado unaendelea kama walifanya kosa ama hawakufanya kosa, maana haya mambo yana taratibu zake huwezi ukarash, unaweza kupata wrong answers for right kweshens. Kwa hiyo kwa tangazo hili tungependa kufahamisha umaa wa chekanakitime kuwa zile kilo 150 zilikuwa ni NJEGE sio NJIGI. Asante wananchi

No comments: