HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

28 September 2013

NI KWELI YULE NI MAMA YAKE, TENA MAMA YAKE MZAZI

Shugamami na Kiserengeti boi chake walifika guest moja kuomba chumba;
SHUGAMAMA: Naomba chumba, nipe dabo
MWENYEGESTI(Mlokole): Hapa hatuwapi chumba labda mngekuwa mke na mume katika ndoa halali
SHUGAMAMA:We baba we mbona una matusi? Huyu ni mwanangu
MWENYEGESTI: Samahani mama chumba kipo karibu samahani............Baada ya kupewa chumba mwenye gesti akamwita muhudumu,
MWENYEGESTI: Hebu kawachugulie wale maana yule mama amesema eti yule kijana ni mwanae ila mimi siamini sana............muhudumu akaenda kuchungulia kisha akarudi
MHUDUMU: Kweli ni mama yake, tena ana huruma sana, nimechungulia nimeona anamnyonyesha mtoto wake

No comments: