HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

18 September 2013

NDO KUSEMA NA MIMI NINAO?

MBABA: Aise dokta nina ishu
DOKTA: Vipi tena mzee mwenzangu?
MBABA: Huyu kijana wangu kaambukizwa gonjwa la zinaa na msichana wetu wa kazi
DOKTA: Duh pole walete tuwatibu kabla hawajaambukiza mtu mwingine
MBABA: Na mimi nimeambukizwa maana nilikuwa nakajiuhusiano na huyo msichana.
DOKTA: Loh mzee mwenzangu pole sana
MBABA: Nadhani kwa msingi huu na mke wangu atakuwa anaugonjwa pia
DOKTA: Ohooo mambo gani haya kuambukizana ambukizana sasa ina maana na mimi ninao?

No comments: