KIMBUNGA BANA MATUMIZI PART 1

KUTOKANA NAMATATIZO YA KIUCHUMI YALIYOKO TAFADHALI WAFANYAKAZI WOTE WA SERIKALI YANGU YA BLOGU HII, WATALAZIMIKA KUFUATA TARATIBU HIZI ILI KUPUNGUZA MATUMIZI
Malazi:
Watumishi wa ngazi za Uwaziri mnashauriwa kulala kwa ndugu zenu na marafiki wakati mkiwa katika ziara za kikazi. Wafanya kazi wa ngazi za chini ya hapo tumieni madarasa, vituo vya basi au hata vibaraza vya ofisi za serikali za mitaa mtakazozitembelea kwa ajili ya kujihifadhi wakati wa usiku.
Usafiri:
Ni busara kubwa kuomba lifti kila uwapo katika shughuli za kazi. Waheshimiwa Mawaziri na hata wabunge watumie mabasi na hatimae treni pale zilipo. Usafiri wa ndege utatolewa pale ambapo ni lazima kwa mfano ikiwa umefariki ghafla mbali na kwenu, au unaenda India kwa matibabu au wewe ni mimi bosi.
Chakula:
Ulafi ni hasara, hindi la kuchoma na maji vinaweza kabisa vikakufikisha siku ya pili kama uko mbali nakwenu. Kwa viongozi ndizi sukari mbili tatu za ziada zinashauriwa.
ALLOWANCE:
Hiki ni kimoja cha vitu vilivyopunguza uzalendo katika nchi hii. Blog yangu inakataza wafanya kazi wake kulipwa hii kitu ya ajabu. Nashauri na serikali yetu tukufu iwe sikivu ifuate utaratibu huu wa blog hii ili kuleta displin ya kazi na fedha husika kutumika katika kununua vitanda hospitalini 
IT CAN BE DONE PLAY YOUR PART

No comments:

Powered by Blogger.