HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

15 September 2013

KALI YA LEO MHARIRI WA BLOG HII ACHAMBUA VICHWA VYA HABARI BAR, AKIWA HOI KWA HANGOVA


 OYAA haya mambo ya kuuzana yana konfyuzi jamani si inakuwaga siri?

 Teh teh teh sijui niseme, wasije wakafungia blog yangu kwa kushangaa tu wakati nawaza aina ya sabuni.

 Tafsiri kwa kiingereza.......

 Dahh jamani Nape unafanya nini tena? why?

 We Diwani kwa nini umetumia ukurasa wa tatu, kwani hakuna sehemu nyingine ya kufanyia? Halafu mwanafunzi? Sipendi kabisa tabia ya kutumia kurasa tumia godoro, pambafu

Huu ni ubunifu wa hali ya juu, ina maan unaweza kutumia dawa ya binadamu kutengeneza rungu au siyo?

No comments: