HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

22 September 2013

HE KUMBE UNA UGONJWA WA ZINAA?

Manesi wengine noma, jamaa alikuwa na appointment na dokta. Akamuendea nesi aliyekuwa akipokea wageni ambao walikuwa wengi wamejazana kwenye mabenchi wanasubiri huduma;
JAMAA: Samahani naomba kumuona dokta anishauri dawa vipimo hivi hapa...akampa nesi karatasi, nesi akasoma kile kikaratasi
NESI: ( Kwa sauti kubwa) He kumbe una ugonjwa wa zinaa, muwe na nyie mnajichunga jamani
JAMAA: (Nae kwa sauti) Sawa nesi, dokta alinambia na wewe ugonjwa huu ulikusumbua kwa muda mrefu sana, vipi dawa hizi zilikusaidia?

No comments: