HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

5 September 2013

DAKOKU NJOO UNIFUNGULIE

Dakoku alifunga Pub yake kama saa nane ya usiku kama kawaida, akafika kwake akiwa hoi, ile usingizi unaanza kumpata simu yake ikalia, sauti ya kilevi ikasikika;
SAUTI: Hallo mchumba, Pub yako unafungua saa ngapi?...... kwa hasira Koku akakata simu. Baada ya dakika chache ikalia tena
SAUTI: Hallo we dada, saa ngapi unafungua Pub yako husikii?. Mdada akakasirika;
KOKU: Sikiliza wewe acha kunisumbua na ujinga wako hata ningekuwa nimefungua nisingeruhusu mlevi kama wewe kuingia shenzi
SAUTI: Ngoja , mbona unapaniki, nani kakwambia nataka kuingia? Mi nataka kutoka umenifungia

No comments: