Translate

WADHAMINI

23 September 2013

CHAMBUACHAMBUA YA VICHWA VYA HABARI

 Hapo ndipo ninapoona mamlaka husika zinatimiza wajibu wake. Wote tunajua hata mbuyu ulianza kama mchicha, hivyo kuna vigogo vilivyotokana na mchicha. Kwa hiyo hata vigogo vya miti ya bandi vigogo vya mpapai na vigogo vya migomba vilianza taratibu. Najua hapa lazima vigogo vilivyokatwa kutokana na miti ya bangi vitakubwa na Kimbunga si eti ehhh au nimekosea?

 Mmeshawaita haramu watakuwaje halali tena lazima watakataliwa kila mahala.

Najua Mbogo ndio Nyati kwa hiyo ohooo...........dah siendelei

No comments: