HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

29 September 2013

BAA HII WASHENZI WOTE SIRUDI TENA

Baunsa mmoja aliyekuwa kakaa kaunta ya baa fulani akinyanyasa watu na misuli yake, aliondoka kwa furaha kwenda chooni, lakini akarudi amekasirika jasho linamtoka; BAUNSA: Baa hii washenzi wote KAUNTA: Kwani vipi mzee? Tumekukosea nini mbona unatuonea? BAUNSA: Nimeenda chooni mwenzenu mmoja kaja na kuniwekea pisto kichwani akadai nikikataa asinibake ananilipua na risasi ya kichwa KAUNTA: He pole wahuni hao, sasa imekuwaje? BAUNSA: Imekuwaje nini? Maswali gani hayo? Kwani umesikia mlio wa bunduki. Washenzi wote baa hii na sirudi tena kunywa humu.

No comments: