HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

12 August 2013

WE MJUKUU MJINGA SANA

Babu kaenda kumtembeza mjukuu wake kwenye makaburi ya kijiji;
BABU: Unaona kaburi hili huyu jamaa alikuwa mtu, nilimkopesha fedha, akajitahidi sana kunilipa, kwa bahati mbaya alikufa huku namdai alfu hamsini. Nina uhakika huyu kaenda mbinguni alikuwa mtu mzuri sana.........wakaenda kaburi jingine
BABU: Sasa huyu alikuwa mshenzi sana alikopa laki yangu hakunilipa makusudi mpaka akafa na deni langu. Huyu lazima yuko motoni
MJUKUU: Dah babu ukifa una bahati kweli
BABU: Una maana gani na wewe?
MJUKUU: Yaani babu ukifa ukienda mbinguni kuna hela zako, ukienda motoni kuna hela zako
BABU: Mjinga mkubwa twende nyumbani

No comments: