Translate

WADHAMINI

30 August 2013

WAHARIRI FEKI WACHAMBUA MAGAZETI YENU

 Ngumu kuelewa hii lugha ya gazeti hili kuhusu kitendo cha Msigwa. Hatuchambui chochote hapa tunataarifu tu, lakini mmhh

 Jamani madebe tena ya nini? Pigeni makofi itatosha, madebe ni kelele sana mjengoni..........

Enzi mhariri alipokuwa mdogo, watu walukuwa wanaanika unga, sasa wanaanikwa wauza unga, hiki kimbembe

2 comments:

Victor Uiso said...

Duh hayo magazeti ni soo

Itika Majivuno said...

Kiswahili kinakua. Tutaendelea kuongea Kiswahili chenu akina Kitime mpaka lini? Safi sana wahariri wa magazeti hayo.