TANGAZO CHEKANAKITIME SASA TUNAFANYA KAZI ZA UKANDARASI

Baada ya kuona kuwa blog imefanya kazi ya kuchekesha weeeee lakini matangazo haipati, bodi ya wakurugenzi ya blog imeamua kuhamishia ubunifu wao uliotukuka katika kazi ambayo imeonekana inalipa sana na hii ni ile kazi ya ukandarasi. Hivyo basi blog hii inatangaza kama wewe una inshu ya ukandarasi kama vile kujenga nyumba, bafu , gorofa, choo, chumba cha kupanga, kibaraza na kadhalika tutaarifu, yale mambo yetu ya ten pasenti yako palepale, hakuna ubishi infact sisi tunatoa twenty pasenti kabisa mbele. Pichani ni kazi yetu moja ambayo tumeifanya ya vyoo vya kike vya club moja maarufu, ambavyo vimesifiwa sana na wateja wa kiume. Usipoteze muda wasiliana nasi mapema

No comments:

Powered by Blogger.