HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

2 August 2013

SISI VAYANGA SIO SAVA NA VALE VASIMBA..soma na kusikiliza hapa laiv

Tatizo moja sie naona kuva sisivayanga iko kuba kuliko vale vasimba. Sisi iko na vatu vengi vao vako vatu dogo, so nani nasema vao na sisi vote napata ikwal shea? Sisi iko vakuba bana so sisi hapana kubali hii gao nyinyi nataka kumpa sisi. Hata kama naangalia kule UK vale Manchesta vakicheza na Asnal, ve naona Chelsi TV naonyesha vao? Haivezekani kwani vale taonyesha pale timu pinzani napigwa chenga apana naonyesha timu pinzani nafunga goli. Vi do not agree na hii. Halafu hava vatu namaliza piriod yao mezi jayo vasisain kitu oote vala vasipate shahara, vala vasicheke na sisi paka takapoingia ile wiongozi mupya, sava au sio sava? Ve naona iko sava? Sisi vayanga apana naona iko sava.

No comments: