HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

2 August 2013

NIMEOTA KANIBA...KANIBAKA KWELI

Mangi alikuwa mahakamani kashtakiwa kwa kosa la mauaji. Akaruhusiwa kuanza kujitetea; MANGI: Mheshimwa mi ninatatiso maku..makubwa kweli, kila nikiota ndoto inakuwa kwee.... inakuwa kweli. Niliota mke wangu kasaa mapacha ikawa kweli ikawa  kweli akasaa mapaa...mapacha. Nikaota duka langu wamefunja, nilipoamka nikakuta wamefu....wamefunja kweli. Mwesi uliopita sinikaota kari yangu mpya imeungu...imeungua, siku mbili badae si ikaungua. Sasa nililasimika kumuua Gody kwa kuwa usiku niliota ananiba....... ananibaka, msee hakimu inkekuwa wewe ungekubali?

No comments: