HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

16 August 2013

NILIKUWA NAWAHI HARUSI



Jumamosi fulani Trafiki kamkamata jamaa aliyekuwa anaendesha gari spidi, kila jamaa alipojaribu kujitetea Trafiki hakusikiliza, ila akamwambia mhalifu , 'Kwanza twende kituoni sitaki kusikia chochote'. Walipofika kituoni askari aliendelea na shughuli zake akatokea baada ya masaa mawili na kumweleza mhalifu, 'Nyie madereva wakorofi sana, nikikuachia utadai eti nimechukua rushwa, kwa hiyo kesi yako italazimu tumsubiri Mkuu wa Kituo kaenda kwenye harusi ya binti yake akitoka huko na furaha zake labda atakuachia'. Mhalifu akajibu kwa upole, 'Afande sidhani kama atarudi na furaha maana mie ndie Bwana Harusi, hivi nilikuwa nakimbilia kanisani niwahi kuoa".

1 comment:

Anonymous said...

masikini binti wa watu