HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

7 August 2013

MDADA AOMBA USHAURI KWA ANKO KWENYE FACEBOOK


Anko,
Vipi mzima? Naomba unisaidie. Huu ni mwezi wa nne toka nimeolewa, yaani tayari najilaumu sana kuhusu ndoa hii. Kabla ya kunioa mume wangu alikuwa anakuja kwangu kia siku na gari jingine, akanambia kazi yake ni dalali wa magari, baada ya miezi mitatu ya ndoa nimegundua kumbe kazi yake ni kuosha magari, hana udalali wala nini. Kwanini alinidanganya vile? Si angenieleza tu ukweli nijue? Ntaendeleaje kumuamini?  Mbaya zaidi mi ni graduate nimegundua kuwa jamaa hakumaliza hata form 4,  Anko what do I do? Wenzangu wameanza kunicheka, wananitumia txt za kejeli. Help me I am confused, sababu nilionywa nyumbani kuwa wanamuona jamaa tapeli nikagombana sana na ndugu zangu. Naomba ushauri
 Baby D

1 comment:

Cathbert Kajuna said...

Anasikiliza maneno ya Mashoga na rafiki zake ama??? Kwani Elimu ndiyo uliyomuoa???