HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

1 August 2013

MABOSI WARUDI OFISINI BAADA YA KUKOSEKANA KWENYE SEMINA YA TCRA, WAANZA KUCHAMBUA VICHWA

 Sheshe tena bonge la sheshe, ishu ngumu hii, madenti itakuwaje sasa?

 Oyaa mshikaji umepata shilingi ngapi? Au wanakusingizia maana hii itakuwa ya kwanza duniani

 Dah sasa mambo magumu kweli Ticha kahamia toilet

 Sasa nani mkweli kati ya nyie wawili? Na huyo hapo juu?

  Kwa hiyo Yanga mida hii haina maini

Huu ni uwanja wa ndege madudu yanatafuta nini? Madudu yaende uwanja wa Madudu, siyo kuchanganya mambo, maana ndege lazima wataanza kula madudu

No comments: