Translate

WADHAMINI

20 August 2013

KUMBE KALE KAGIA NI KAKUWASHIA INDIKETA

Kirungu

steringi
Blogu yenu yakidijitali www.chekanakitime.blogspot.com imegundua siri kubwa itakayosaidia sana madereva wa Dar. Baada ya kufanya utafiti ambao umeikost blog fedha nyingi za kigeni, blog imegundua kitu mbacho kimekuwa kigumu kukigundua kwa madereva wengi wa Jiji la Dar. Utafiti wa hali ya juu umegundua siri kuwa katika magari yote pale kwenye steringi pana kama vigia vidogo viwili, kimoja kushoto kingine kulia. Vigia hivi kumbe vina kazi muhimu sana. Kwa magari ya Kijapani kale kagia ka kulia kanakazi ya kuwasha taa, halafu kumbe ukikaminya chini utagundua kuwa kumbe ndio kakuwashia indiketa za kulia, ukikapeleka juu kana washa indiketa za kushoto. Siri hii ambayo blog hii imeamua kuiweka wazi itawasaidia sana madereva wa Dar. Blog hii inawaomba madereva mjaribu muone mtashangaa kumbe gari linaindiketa zinafanya kazi. Kwa taarifa indiketa ina kazi ya kuonyesha unakata kulia au kushoto. mara nyingine inasaidia mwenzio anayekufuata nyuma ajitahadhari. Tunategemea Taifa litaizawadia blog hii kwa kugundua siri hii kubwa ambayo madereva wengi wa Dar walikuwa hawaijui.

No comments: