HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

7 August 2013

KAKA DEVI UNA ROHO NZURI SANA

Mdada mmoja mrembo sana alikuwa kapewa talaka na mumewe akahamia a watoto wake wawili nyumba aliyokuwa kapanga ndugu yetu  Devi. Bwana Devi alipomuona mpangaji mpya roho yote ikamtoka. Akajitahidi kila njia kumuonyesha kuwa nae yupo na ni bachela, mdada akawa anaendelea na shughuli zake bila hata kuonyesha dalili za kumwona Devi. Jioni moja Devi akiwa kapumzika akasikia hodi kwenye chumba chake, alipofungua akakutana uso kwa uso na mdada mpangaji, kapendeza sana na akiwa kavaa kimini cha nguvu;
MDADA: Samahani kaka Devi, yaani nimekaa muda mrefu mpweke nimeona leo lazima nitoke nikajirushe kidogo kisha nipate bwana niondoe uchovu. Vipi we uko free unisaidie?
DEVI: Mimi sana tu niko free sina kitu chochote ninachofanya jioni hii, yaani niko free kabisa si unaona mwenyewe niko free sina ishu kabisaaa
MDADA: Loh nakushukuru sana kaka yangu, basi ngoja nikuletee watoto wangu ushinde nao mpaka ntakaporudi

1 comment:

Anonymous said...

Subutuuuuuu!!!!!!! nani akae na watoto!!! Dada unaumwa!!!???
Mpelekee baba yao!! ebo!!