HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

12 August 2013

JAMANI HAPA NI DRY CLEANER TAFADHALI

Fulo na Gulo walipoingia mjini kwa mara ya kwanza, walipita sehemu fulani wakakuta tangazo, suruali 1,500/-, shati 500/-, suti 3,000. Wakakubaliana kuwa wakichukua mzigo wa nguo na kurudi nao Bombambili wakiuza watapata faida safi sana. Gulo akamwambia Fulo, " Kwa kuwa wewe kiswahili chako kibovu watatushtukia kuwa tumetoka kuliiii, wacha niingie nikaongee mimi". Basi Gulo akaingia kwa mbwembwe sana,
GULO: Nataka vitu kadhaa toka dukani kwako, suti 100, mashati 1000, suruali 1000. Nifungie vyote nasafiri navyo
Mfanyabiashara: He mzee umetoka kule nanihii?
GULO: Haa umejuaji?
Mfanyabiashara: Hii dry-cleaner bwana hatuuzi nguo hapa, tunafua na kupiga pasi tu.

No comments: