INJINIA WA UJENZI AGOMA KUZUNGUMZIA UBUNIFU WAKE

Baada ya kukutwa kagundua stail mpya kabisa ya ngazi, injinia moja wa ujenzi amegoma kabisa kuzungumza na blog hii feki kuhusu ubunifu wake ambao watu ambao wala sio mainjinia wameanza eti kuukosoa. Watu hawa wa ajabu ambao hawataki kabisa kumpa injinia 'natural justice' ajitetee kwa ubunifu wake wa hali ya juu wameanza kumlaani. Blog hii ambayo inategemea kuwa na ofisi ghoroya tatu ya jengo hili inapongeza ujenzi huu ambao utaweza kupunguza kasi ya wasumbufu katika maofisi.

No comments:

Powered by Blogger.