HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

1 August 2013

ILE RUSHWA ULIYONIPA IMESAIDIA SANA

Jamaa alikuwa na kesi nzito ya mauaji, ikafikia karibu na wakati wa kutoa hukumu, akahisi wazee wa baraza watamuona ana hatiana na anaweza akanyongwa, basi akampata mzee mmoja wa baraza akamhonga ili ashawishi wenzie wasimpate na kosa la mauaji ya kukusudia, ila japo liwe kosa la mauaji bila kukusudia ili afungwe tu. Kweli baada ya siku tatu wazee wa baraza wakakubaliana kuwa jamaa aliua bila kukusudia, Jaji akampa adhabu ya kifungo cha  miaka saba, akashukuru. Alipopata nafasi ya kuongea na mzee aliyemhonga;
MFUNGWA: Mzee nashukuru sana nategemea sikukupa kazi nzito
MZEE: Loh ilikuwa kazi nzito sana, wenzangu wote walikuwa wameona huna hatia hivyo kuwabembeleza wakubali kuwa umeua bila kukusudia ilikuwa ngumu sana, nimelazimika ile hela yako kugawana na wengine waniunge mkono.

1 comment:

Anonymous said...

Haaaaaa.......!!!!!!!????