HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

2 August 2013

HERI AIBU KULIKO KIFO


Mke kasikia mumewe ambaye alikuwa safari akigonga mlango wa nyumba yao afunguliwe, naye alikuwa na bwana mbaya zaidi walikuwa wanaishi ghorofa ya kumi na nne, mdada mwasherati akamwambia bwana  waliekuwa nae, aise mume wangu karudi, hebu simama jifanye robot, niachie mie nizungumze; usitikise,
MKE: Karibu mume wangu. Mume akaingia akakuta mtu yuko uchi kasimama;
MUME: Huyu nani?
MKE: Hilo robot nilinunua linanisaidia kujiliwaza wakati wewe haupo.
MUME: Okay poa, sasa mwenyewe nimerudi na mimi nahamu sana na wewe, nipe halali yangu
MKE:Samahani mume wangu, niko siku mbaya pole kwa leo. Ngoja nikutengenezee chai...wakati mke yuko jikoni anatengeneza chai;
MUME: (Akawa anaongea peke yake) Dah mke wangu hawezi na mimi nataka, ngoja nilishughulikie hili robot la mke wangu...... jamaa mgoni kusikia vile akajua hatari inakuja, akaanza kuongea kwa sauti ya kirobot;
ROBOT: Robot bovu halifai, robot bovu halifai
MUME: Duh mi ninahamu  hata robot nalo bovu, upumbafu sasa silinajaza tu nafasi humu? kama bovu ngoja nilitupe nje....Jamaa Robot akajua kifo kinakuja, gorofa ya kumi na nne mchezo? akaona ajisevu; heri aibu kuliko kifo
ROBOT: Robot limepona, robot limepona halina matatizo, halina matatizo

No comments: