HAYA NISUKUME

Ilikuwa usiku wa manane, mtu na mkewe walikuwa wamelala usingizi, ghafla wakasikia mtu anagonga mlango. Mume akaamka na kufungua mlango; MUME: Vipi tena usiku huu? MLEVI: Samahani mzee nina tatizo naomba ukanisukume. Mume akafunga mlango KWA HASIRA na kurudi kulala. Jamaa akaendelea kugonga.
MKE: Kwani anataka nini?
MUME: Mjinga huyo eti anasema nikamsukume
MKE: Si umsaidie mwenzako, hata wewe unaweza ukapata tatizo gari likakuzimikia usiku. Mume akaamka akavaa na kukubali kusindikizana na mlevi akamsaidie......
MUME: Mbona sioni gari?
MLEVI: Subiri, na hatimae wakafika mahala kuna mabembea, mlevi akapanda moja;
MLEVI: Haya nisukume

No comments:

Powered by Blogger.