HALELUYA ALIKUWA KAZIMIA

MUME karudi alfajiri kusha anza kuwa kweupeeee
MKE: Jmani ndio unarudi saa hizi ulikuwa wapi?
MUME: Dizasta mke wangu, simu yangu iliisha chaji na tulikuwa tunakunywa na rafiki yangu Devi, akapigiwa simu dada yake kafariki, basi tukachanganyikiwa ikalazimika nikeshe huko mpaka asubuhi hii
MKE: Loh jamani poleni. Ngoja nikutengee maji na nikuweke chai harakaharaka maana ntalazimika nami nitoke asubuhi hii hii
MUME: Unaenda wapi?
MKE: Jamani si ntalazimika kwenda kwenye msiba wa mwenzetu?
MUME: Nilikuwa sijakumalizia, si asubuhi hii wamekwenda mochwari, haleluya Mungu mkubwa, kumbe yule dada alikuwa kazimia tu

1 comment:

Anonymous said...

Ha ha haaa!! Itabid Mke akamuone na kumpa Hongera huyo aliefufuka! Kimbembe hicho.

Powered by Blogger.