HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

4 August 2013

BREAKING NEWWWWWSSSSSSSSSSSS

Waaandishi na wachunguzi makini wa blog hii wamefanya utafiti ambao umegharimu shilingi milioni tano na kugundua jambo la ajabu sana na ambalo ni muhimu na linaweza kubadilisha msimamo wa serikali kuhusu mambo mengi. Vijana wetu wakakamavu wamegundua kuwa miguu ya wadada inavutia kuliko ya wakaka. Katika uchunguzi huu uliopitia mikoa kama Mbeya Iringa na Bukoba, umeleta majibu haya ya kushtua ambayo yataleta mtizamo mwingine katika ulimwengu wa kisayansi. Kama hamuamini shauri zenu

No comments: