HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

5 August 2013

BINTI SIJAKUKASIRIKIA WEWE

Kigogo mmoja wa hishma alikwenda ziara ya kuhamasisha maendeleo katika mji fulani, akapangiwa hoteli nzuri, wenyeji wake ili kumfurahisha mzee wakakatangulizi kabinti kazuri chumbani kwa mzee. Kigogo ile kuingia kwenye chumba chake akakuta kabinti kazuri kamelala kitandani kwake. Akanyanyua simu na kumpigia mwenyeji wake;
KIGOGO: Aise ndiyo nini hii kuniwekea kabinti chumbani? Nyie mnanionaje mimi? Nimekasirika sana........ Kale kabinti kusikia hivyo kakaamka haraka na kuanza kukusanya vitu vyake ili kasepe'
KIGOGO: Binti unaenda wapi? Mi sijakukasirikia wewe, nimekasirikia hawa wahuni usiondoke

No comments: