HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

5 August 2013

BAADA YA SUGARMUMMY KUPATA KASERENGETI BOI....

Sugarmummy kakapata kaserengeti boi akaona kapata bwana, akakatoa out, akakapiga msosi wa nguvu na vijiwain kwa sana huku akikishushia mabusu sana tu, hatimae wakiwa hoi kwa ulevi wakarudi nyumbani kwa Sugarmummy. Wakiwa chumbani kitandani wamepumzika, AC inaguruma kwa mbali, flat screen ikionyesha Big Brother, Sugarmamy akiwa anakichezea kifua cha kaserengeti boi akapumua kwa nguvu kisha akasema kwa mahaba;
SUGARMUMMY: Ninachohitaji sasa ni mwananume tu
KASERENGETI: Hata mimi

No comments: