HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

16 August 2013

AUNTY NISAIDIE

Duh nimeisoma barua hii kwenye gazeti moja jamaa anaomba ushauri, kaandika hivi;
Aunty Fatu, tafadhali nipe ushauri katika hili tatizo langu. Mi nadhani mke wangu si muaminifu, anafanya kazi katikati ya jiji, huwa anachelewa kurudi nyumbani na kila siku anarudi na taxi, wiki iliyopita nilijaribu kugusa simu alikuwa mkali kwelikweli. Ni kweli sijawahi kumuuliza kuhusu wasiwasi wangu, lakini jana nilamua kumfuatilia wakati anatoka kazini, nikajificha mahala ambapo ntamuona anapotoka kazini, kweli nikamuona anatoka na mwanaume mmoja simfahamu, wakapanda taxi nami nikawafuata  na wakaishia kuingia kwenye gest moja pale Kinondoni, nikaona ni vizuri niangalie saa nijue ni saa ngapi wameingia mle kwani itanisaidia katika ushahidi wakati wa kesi hapo baadae, si ndio nikagundua saa yangu imesimama, saa hii ni Rolex na nilipewa na bosi wangu mzungu kazini alinunua kwao huko Uswisi, na ni expensive sana, sasa je, unanishauri nimrudishie bosi akaitengeneze kwao? au ninunue nyingine?

No comments: