AISE NI KWELI LAINI HIVIHIVI

Devi alikuwa anapenda sana kutania wenzie, siku hiyo kamkuta Gwalu kajiinamia kashika tama kwa mawazo makali, kwa uchokozi akamshika mwenzie mashavu;
DEVI: Vipi mshkaji mbona mawazo sana? , changamka bwana angalia mashavu yako laini kama tako la mke wangu
GWALU: Aise hapo nimechangamka, umenikumbusha matakao ya mkeo yalivyo laini.........
Devi haraka sana akakunja ngumi anataka kupigana

3 comments:

Anonymous said...

Ahahaha Gwalu kammaliza Devi

ibrahimkinye said...

Ukimwaga ugali...namwaga mchunga! Ha ha ha ha ha ha

Anonymous said...

Ameyataka mwenyewe! !

Powered by Blogger.