Translate

WADHAMINI

19 August 2013

AISE NI KWELI LAINI HIVIHIVI

Devi alikuwa anapenda sana kutania wenzie, siku hiyo kamkuta Gwalu kajiinamia kashika tama kwa mawazo makali, kwa uchokozi akamshika mwenzie mashavu;
DEVI: Vipi mshkaji mbona mawazo sana? , changamka bwana angalia mashavu yako laini kama tako la mke wangu
GWALU: Aise hapo nimechangamka, umenikumbusha matakao ya mkeo yalivyo laini.........
Devi haraka sana akakunja ngumi anataka kupigana

3 comments:

Anonymous said...

Ahahaha Gwalu kammaliza Devi

ibrahimkinye said...

Ukimwaga ugali...namwaga mchunga! Ha ha ha ha ha ha

Anonymous said...

Ameyataka mwenyewe! !