WAHARIRI WETU BOMU WACHAMBUA VICHWA VYA MAGAZETI LEO

 Okay, watakuwa walitengenezwa kwa barafu, hakuna jibu jingine au washirika mnaonaje?

 Jamani haya magazeti yanasomwa mpaka na watoto. Muwe basi mnaandika gazeti hili lisisomwe na watoto chini ya miaka 18. Hizi ishu za wakubwa zibaki za wakubwa

 Tumepeleka hiki kichwa kwenye vyuo vikuu kadhaa wasomi wakatafsiri Kiingereza, atakayepasi anapata digrii hapohapo. 

 Sasa sijui blog hii isemeje kuhusu hiki kichwa, au kwa kuwa gazeti lina uhusiano na jirani ambae Kiswahili chake iko na mabo magumu. Unatumiaje plural-kuwafuata- wakati unataja jina la mtu mmoja? Au wanadhani ni kama walipodhani Kingunge ni cheo? Hahahahahahaha

 Okay kama ni mtihani, mimi mhariri mzoefu nimefeli kabisaaaaa kuelewa kitu hapa.

 Waandishi bwana akikosa neno sahihi, anafosi halafu anawekea mabano eti we msomaje utajijua mwenyewe ana maana gani

Ok you know what I am say meen

No comments:

Powered by Blogger.