VICHWA VYA HABARI, VYAPEKENYULIWA NA WAHARIRI MAKANJANJA


 Kadri ya mahesabu ya wenyewe duniani kuna watu bilioni saba milioni 170 na kitu kwa misingi hiyo watu milioni mia moja sabini tu ndio wana mjua Mungu wa kweli..............JE, tuendelee kutoa takwimu?

 Ayaaa na ndio Mkurugenzi wetu mkuu alikuwa anatumia kujitibu kitambi dah

 You know what I am say meeen

 Serikali iingilie kati na kuwatuma askari wa wanyama pori Tabora haraka sana, wananchi lazima walindwe na wanyama au siyo?

 Dah hapa tunaweza tukaeleweka vibaya siunajua kiswahili cha kisasa, tukajikuta mahakamani kwa kuongea maneno ya wakubwa. Ila hongera Ngasa sasa una mashine kubwa sio kama zamani au sio?.

 Jamani hazai kwa kuwa yeye ni mwanaume, na wanaume huwa hawazai, maswali mengine yakifala kweli, toka lini mkakuta mwanaume anazaa? Msiulize tena maswali kama haya alaa

 Pole mzee, kwani alikuwa anataka kupiga kichwa mpira? Au kakugonga na gitaa kichwani? Si unajua wakongo kwa magitaa.

Hatimae timu ya bosi wetu yapata kocha, hatuongei sana asije akatukata mishahara

No comments:

Powered by Blogger.