HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

7 July 2013

VICHWA VYA HABARI VYA MAZETI YETU SIRIAZ VYACHAMBULIWA LAIV NA MHARIRI WETU MPYA TOKA LONGIDO

Blog yetu ya kifahari imepata mhariri mpya nasikia anavuta nanihii, ile kitu ya Arusha, anavuta ng'ombe kwa kamba ndefu. Ni mfugaji
Na leo iko nachambua vichwa ya gaseti sa kiswahili,
AISE NASEMA NINI NYINYI? NI KWELI HILI MNALOSEMA AU MMEKOSEA? ENE WEY NCHI YA KIBONGOBONGO MAGASETI HUWA HAIKOSEI, IKO NASEMA KWELI TUPU, HII BRANDS IKO MUTU YA AJABU, KAMA KULE LONGIDO SISI NAJUA NAFANYA NINI YEYE


HII OKWI NA OKI IKO NDUGU? IKO NAIGA ILE WANAJERIA ILE WATOTO NACHESA SINEMA.

No comments: