UTAFITI WAONYESHA KUSOMA BLOG HII KUNAONGEZA AKILI

Utafiti uliofadhiliwa na uongozi wa blog hii umeonyesha kuwa kusoma blog hii mara tatu kwa siku kunaongeza akili. Utafiti ulionyesha watu wote waliokuwa wakikesha kwenye blog hii akili yao imekuwa kwa 3.678% katika kipindi cha siku 5, ikiwa mtu alikuwa anaangalia blog hii kila siku kwa dakika 10. Kwa wale waliokuwa wakishinda kwa muda zaidi katika blog hii ubongo wao umekuwa kwa 34.897% . Na kumegundulika kijana mmoja anaitwa Eddie huko Dodoma ambaye akili yake imeongezeka kwa 75% toka ameanza kusoma blog hii. Huko Brazil vijana wengi wamekuwa wanatumia blog hii kusoma kabla ya miihani yao na takwimu zinaonyesha zaidi ya 50% ya wanafunzi waliokuwa wakisoma blog hii walipasi mitihani yao kwa division 1. Blog hii ambayo yaliyoandikwa humu ukikat na kupesti utaonekana zuzu, imesaidia sana katika ukuaji wa vimelea vya ubongo kwa wasanii wengi sana wa Bongo

No comments:

Powered by Blogger.