UKISIKIA LOLOTE KATI YA HAYA UJUE IMEKULA KWAKO

Ukiwa unafanyiwa  operesheni, kwa bahati mbaya ukazinduka ghafla, ukasikia Dokta akisema chochote kati yafuatayo, ujue operesheni yako imeshakuwa soo….
1. "Aise nesi ukurasa 43 wa maelezo haupo sasa hapa italazimika tutumia ujanja tu"
2. "Hicho kinyama msikitupe kitatusaidia kutoa maelezo kwa nduguze"
3.  "Nesi acha ubishi, hii haiwezi kuwa bandama, maana kama hii bandama hii huku chini itakuwa nini?"
4.   "Nani kanionea saa yangu? hebu cheki hapo chini ya maini"
5.  "Jamani mikasi si ilikuwa mitano? Au huo mwingine tumeushonea ndani?"

No comments:

Powered by Blogger.